01Bayanin Samfura
Jan dabino mai ɗanɗanon 'ya'yan kankana, tare da jan ɗanɗanon dabino. Gasassun 'ya'yan sunflower ɗinmu suna amfani da albarkatun ƙasa masu inganci, ana yin gwaji mai ƙarfi da sarrafawa, ana ɗora su tare da sinadarai na musamman kuma an gasa su a hankali don samar da iri iri-iri masu daɗi na sunflower waɗanda za su iya gamsar da ɗanɗanon ku kuma abokan ciniki suna son gaba ɗaya.
02Ƙayyadaddun samfur
Sunan samfur |
Jan Kwanan Dandano Tsabar Kankana |
Kashi na samfur |
Gidan burodi |
Ƙayyadaddun bayanai |
180-190/190-200/210-220/220-230/230-240 |
Shiryawa |
250g, 500g, Packing za a iya musamman.
|
Wurin Asalin |
Xingtai, China
|
Rayuwar rayuwa |
wata takwas |
Za mu iya kuma bayar sunflower kernels da raw sunflower tsaba (shelled tsaba). Don ƙwaya iri sunflower, muna ba da darajar alewa, darajar kayan zaki, yin burodi, gasasshen sa (kuma high oleic) da yankakken tsaba sunflower. Raw sunflower tsaba (shelled tsaba) Muna bayar da nau'i-nau'i masu girma dabam, launuka da iri. Shahararrun launuka sune baki, rataye da fari. Ga wasu bayanai.
Sunan samfur |
Kwayoyin sunflower |
Raw sunflower tsaba (shelled tsaba) |
Kashi na samfur |
Gidan burodi |
Ba a gasa ba |
Nau'in |
361, 363, T6, da sauransu (Nau'in za a iya musamman) |
|
Ƙayyadaddun bayanai |
450-550pcs/oz |
180-190 inji mai kwakwalwa / 50g, 190-200 inji mai kwakwalwa / 50g, 210-220 inji mai kwakwalwa / 50g, 230-240 inji mai kwakwalwa / 50g, da dai sauransu |
Shiryawa |
25kg injin takarda jakar takarda 2 * 12.5 kg akwatin kwandon shara Sauran jaka: Dangane da buƙatun abokin ciniki |
20/25/50 kg jakar filastik / jakar saƙa / jakar filastik takarda Mun sanya kwali da buhunan bushewa a kusa da akwati a ciki bisa ga buƙatar mai siye |
Wurin Asalin |
Xingtai, China |
03Aikace-aikacen samfur
- 1. Kiwon lafiya
'Ya'yan sunflower sun ƙunshi bitamin E da phenolic acid, bitamin E shine maganin antioxidant wanda ke taimakawa wajen kula da jijiyoyi da tsoka na yau da kullum, yana sa ganuwar capillary ya zama mafi kwanciyar hankali, kuma yana maido da yanayin yanayin jini. Lokacin hunturu shine babban yanayin faruwa na cututtukan zuciya da jijiyoyin jini. Binciken likita ya nuna cewa 'ya'yan sunflower suna da wadata a cikin linoleic acid, wanda zai iya hana cututtukan zuciya da jijiyoyin jini kamar hauhawar jini da arteriosclerosis.
2. Therapeutic darajar abinci
'Ya'yan sunflower sun ƙunshi kusan 50% mai, galibi mai ƙima, ba ya ƙunshi cholesterol, tsaba sunflower suna da wadatar baƙin ƙarfe, zinc, potassium, magnesium da sauran abubuwan ganowa, tare da tasirin hana anemia. Cin dintsi na 'ya'yan sunflower a rana zai iya biyan bukatun jiki na yau da kullum don bitamin E. 'Ya'yan itacen sunflower na iya zama lafiya mai kyau ga abincin ku, samar da kayan abinci masu mahimmanci da mahadi masu amfani. A matsayin tushen tushen ma'adanai, tsaba sunflower na iya tallafawa kasusuwa masu lafiya da fata.
04Marufi da sufuri
Dangane da marufi, akwai zaɓuɓɓuka iri-iri: ƙananan polyethylene / jakunkuna na takarda, ƙanana da manyan jaka, tare da ko ba tare da pallets ba. Ana iya jigilar kaya a kwance akan pallets, manyan motocin silo ko cikin kwantena. Alamun da aka keɓance suma sune daidaitattun sadaukarwar mu.
05FAQ
- 1. Menene karfin ku?
Samfuranmu Ayyukanmu: ƙarfin samar da ƙarfi na shekara-shekara, ɗan gajeren lokacin jagora, arha da sufuri mai sauri, ƙaramin tsari, sabis na OEM, ƙwararrun sarrafa fitarwa: Ayyukanmu: ƙarfin samar da ƙarfi na shekara-shekara, ɗan gajeren lokacin jagora, arha da sufuri mai sauri. , ƙananan oda, sabis na OEM, gwanintar sarrafa fitarwa.
2.Mene ne MOQ ɗin ku (Ƙarancin oda)?
MOQ ɗinmu shine ton 1 ga kowane samfur.
- 3. Menene lokacin bayarwa?
A cikin kwanaki 20 bayan sanya hannu kan kwangilar.
- 4.Do muna samar da samfurori?
Ee, muna ba da samfurori kyauta, amma abokan ciniki suna buƙatar biyan kuɗin aikawa.
- 5. Menene hanyar biyan kuɗi?
30% T / T azaman ajiya, 70% T / T bisa ga kwafin lissafin kaya.
100% L/C ana iya biya akan gani.
- 6.Yaya sabis ɗinku bayan-tallace-tallace yake?
Muna da ƙungiyar sabis na bayan-tallace-tallace masu sana'a. Idan kun sami wata matsala, don Allah ku samar da hotuna da bidiyo, za mu magance ta cikin lokaci.